Vị trí: 159 - 159A1 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh
372,1m2 ( Ngang 11,65m x Dài 31,05m2 )
: 1
Tổng DTS: #
60m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 103 tỷ ( 276tr/m2 )
Bán nhà 159 - 159A1 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh
- Diện tích CN: 372,1m2 ( Ngang 11,65m x Dài 31,05m2 )
- Giá bán: 103 tỷ ( 276tr/m2 )
- Nhà cấp 4
- Pháp lý: Sổ hồng riêng
- Liên hệ: 0938884348
Vị trí: Góc 3 Mặt tiền 287-289-291-293 Nguyễn Gia Trí, P. Thạnh Mỹ Tây, Quận Bình Thạnh
321,5m2 ( Ngang 17m x Dài 20m )
: 3
20m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 112 tỷ ( 348tr/m2 )
372,1m2 ( Ngang 11,65m x Dài 31,05m2 )
: 1
Tổng DTS: #
60m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 103 tỷ ( 276tr/m2 )
Vị trí: 475 Nơ Trang Long, P. Bình Lợi Trung, TP.HCM
469,1m2 ( Ngang 15,3m x Dài 37m )
: 3
Tổng DTS: 564,5m2
20m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 95 tỷ ( 202tr/m2 )
Vị trí: 15 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thạnh Mỹ Tây ( P19 cũ), Quận Bình Thạnh
175,8m2 ( Ngang 24m × Dài 18m )
60m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 70 tỷ ( 1398tr/m2 )
Vị trí: Góc 3 mặt tiền số 215 Nguyễn Xí, Phường Bình Lợi Trung ( P13 cũ), Quận Bình Thạnh
1100m2 ( Ngang 19m × Dài 61m ) - trong đó: 1089,7m2 thổ cư
20m
: Đông bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 230 tỷ ( 209tr/m2 )
Vị trí: 311 đường D5, Phường Thạnh Mỹ Tây ( P25 cũ), Quận Bình Thạnh
171,4m2 ( Ngang 8m x Dài 22m )
: 3
18m
: Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 57 tỷ ( 332tr/m2 )
Vị trí: 28 đường D8, Khu biệt thự Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
223m2 ( Ngang 14,37m x Dài 20m )
20m
: Tây nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 98 tỷ gỉảm về 95 tỷ, chốt dự kiến 90 tỷ ( 403tr/m2 )
Vị trí: Góc 2 Mặt Tiền 238A Đinh Bộ Lĩnh, Phường Bình Thạnh, Quận Bình Thạnh
159,2m2 ( Ngang 16m x Dài 12m )
: 2
20m
: Tây bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 45 tỷ ( 282tr/m2 )
Vị trí: 137 Võ Duy Ninh, P22, Quận Bình Thạnh
108,1m2 ( Ngang 5,3m x Dài 21,7m)
: 3 tầng
Dòng tiền cho thuê ( CF): 25tr/tháng
12m
: Tây nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 21 tỷ ( 194tr/m2 )
Vị trí: Căn góc 2 MT Khu biệt thự Vinhomes Tân Cảng, số 208 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Quận Bình Thạnh
518m2 ( Ngang 22m x 25m )
: 3 tầng ( Với 05 PN, Phòng khách, phòng giải trí )
Gía bán: 335 tỷ ( 646tr/m2)
Mã căn: 11