Vị trí: 142 Âu Cơ, Phường Tân Hoà, TP.HCM
194,79m2 ( Ngang 9,5m x Dài 28m nở hậu 14,5m )
: 4
Tổng DTS: 516,28m2
20m
: Tây
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 67 tỷ ( 343tr/m2 )
Bán nhà mặt tiền Tân Bình
- Vị trí: Mặt tiền 142 Âu Cơ, Phường Tân Hoà, TP.HCM
Vị trí đắc địa ngay mặt tiền kinh doanh sầm uất, sát vòng xoay Lê Đại Hành. Khuôn đất lớn hiếm có, cực kỳ lý tưởng để nhà đầu tư giữ tiền, làm trụ sở công ty hoặc showroom thương hiệu.
- Diện tích CN: 194,79m2 ( Ngang 9,5m x Dài 28m nở hậu 14,5m )
- Giá bán: 67 tỷ ( 343tr/m2 )
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Đang cho thương hiệu PNJ thuê ( CF): 126 triệu/tháng (còn 4 năm). ( 2 năm tăng 10%)
- Pháp lý: Sổ hồng riêng
- Liên hệ: 0938884348
Vị trí: 24 Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hoà, TP. HCM
186,7m2 ( Ngang 6m x Dài 33m )
: Hầm, 7 tầng
20m
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 100 tỷ ( 535tr/m2 )
Vị trí: 142 Âu Cơ, Phường Tân Hoà, TP.HCM
194,79m2 ( Ngang 9,5m x Dài 28m nở hậu 14,5m )
: 4
Tổng DTS: 516,28m2
20m
: Tây
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 67 tỷ ( 343tr/m2 )
Vị trí: 63 - 65 - 67 Bàu Cát 7, Phường Tân Bình ( P14 cũ), Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
215,7m2 ( Ngang 12m x Dài 18m )
: 5
Tổng DTS: 812,5m2
12m
: Tây nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 55 tỷ ( 254tr/m2 )
Vị trí: 100-102 Đồng Đen, P. Tân Bình, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
128m2 ( Ngang 8m x Dài 16m )
: 4
20m
: Đông
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 50 tỷ ( 390tr/m2 )
Vị trí: 32 Lam Sơn, P. Tân Sơn Hoà, Quận Tân Bình, TP. HCM
99,9m2 ( Ngang 7,2m × Dài 15m )
: 5
20m
: Tây
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 37 tỷ ( 370tr/m2 )
Vị trí: 24 Hoàng Việt, Phường Tân Sơn Nhất, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
64,8m2 ( Ngang 6m x Dài 13m nở hậu 7,15m )
: 5
Tổng DTS: 366,1m2
20m
: Tây
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 36 tỷ (555tr/m2 )
Vị trí: 16 Cửu Long, Phường Tân Sơn Hoà ( P2 cũ), Quận Tân Bình
293m2 ( Ngang 9m x Dài 23m )
: Hầm, 8 tầng
Tổng DTS: 1593,8m2
20m
: Tây bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 157 tỷ ( 535tr/m2 )
Vị trí: 10 Lê Văn Huân, Phường Tân Bình ( P13 cũ), Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
168,4m2 ( Ngang 7m x Dài 24m )
: Hầm, 5 tầng
Tổng DTS: 711,1m2
10m
: Tây
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 47 tỷ ( 279tr/m2 )
Vị trí: 990F Âu Cơ, Phường Tân Bình ( P14 cũ ), Quận Tân Bình
238,5m2 ( Ngang 9,3m x Dài 32m )
: Hầm + 9 Tầng
Tổng DTS: 1800 m²
20m
: Tây
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 93 tỷ giảm về giá bán nhanh 85 tỷ ( 356tr/m2 )
Vị trí: 19 Tân Canh P. Tân Sơn Hoà ( P1 cũ ), Quận Tân Bình
288,6m2 ( Ngang 16,4m x Dài 22m )
: Hầm + 10 Tầng
Tổng DTS: 2036,38m2
18m
: Tây
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 210 tỷ ( 727tr/m2 )