Vị trí: Mặt tiền đường số 40, khu dân cư Tân Quy Đông, phường Tân Phong, Quận 7, Tp. Hồ Chí Minh
76m2 ( 4m x 19m )
: Trệt, 2 lầu, sân thượng
14m
Phòng tắm, wc: 4
: Nam
Phòng ngủ: 4
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 14 tỷ
NHÀ 4 Tầng Mặt Tiền ĐƯỜNG SỐ 40 - Khu TÂN QUY ĐÔNG, TÂN PHONG, QUẬN 7
Giá bán: 14 tỷ TL
Diện tích: 76m2 ( 4m x 19m )
Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng
Vị trí gần đường số 65 và gần công viên ven sông An Phú Hưng..., Xung quanh đầy đủ mọi tiên ích
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Liên hệ: 0938.884.348
Vị trí: Khu biệt thự NINE SOUTH NHÀ BÈ, số 29 Đường số 6, Xã Nhà Bè, TP.HCM
342m² (11,6m x29,5m)
: 3
10m
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 68 tỷ ( 198tr/m2 )
Vị trí: 223 Khánh Hội, Phường Vĩnh Hội, Quận 4
Ngang 6m x Dài 15m
: 4
20m
: Đông bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 49 tỷ
Vị trí: Mặt tiền đường số, Phường Tân Quy, Quận 7, Tp. Hồ Chí Minh
3m x 13m
30,8 m2
: 2
14m
: 1
: Bắc
: 2
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 6,5 tỷ
3,5m x 18,7m
230,105 m2
: 5
14m
: 4
: Nam
: 4
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 10,5 tỷ
Vị trí: Mặt tiền đường số 81, Phường Tân Quy, Quận 7, Tp. Hồ Chí Minh
4,5m x 23m
: 4
14m
: 5
: Nam
: 5
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 16,5 tỷ
Vị trí: Mặt tiền đường số 85, Phường Tân Quy, Quận 7, Tp. Hồ Chí Minh
4m x 16m
171,6 m2
: 3
14m
: 5
: Bắc
: 4
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 11 tỷ
Vị trí: Mặt tiền đường số 36, Phường Tân Quy, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
8m x 16m
: 3
14m
: 9
: Nam
: 9
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 24 tỷ
Vị trí: Mặt tiền đường số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
5,3m x 17,5m
: 3
14m
: 3
: Nam
: 4
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 17 tỷ giảm về 14,5 tỷ cho khách thanh toán nhanh
Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Mai Văn Vĩnh & đường số, Phường Tân Quy, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
7,6m x 19,6m
: 1
14m
: 2
: Tây + Bắc
: 2
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 21 tỷ
10m x 10m
: 1
14m
: 2
: Nam + Đông
: 2
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 24 tỷ