Vị trí: Mặt tiền 44 Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
80,8m2 ( 4,53m x 18,15m )
: Trệt, lửng, 4 lầu, sân thượng
Tổng diện tích sàn: 339,5m2
15m
: Đông Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 25,5 tỷ giảm về giá bán nhanh 23,8 tỷ
- Vị trí: 44 đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Quận Bình Thạnh
- Diện tích: 80,8m2 ( 4,53m x 18,15m )
- Giá bán: 25,5 tỷ giảm về giá bán nhanh 23,8 tỷ
- Kết cấu: Trệt, lửng, 4 lầu, sân thượng. Sân oto trước, sân sau. Có thang máy, 6 vệ sinh, 1 khách, tiếp tân, 1 tầng họp, 5 tầng làm việc, 1 tầng ở, tầng penthouse có sân thượng view Bason Golden River, Landmark 8, sở thú. Nhà hoàn thiện cao cấp, thiết bị Toto nhập khẩu, thang máy Italia, điện thông minh smarthome toàn nhà, camera quan sát...
- Liên hệ: 0938.884.348
Vị trí: 10 - 11M đường số 11, KDC Miếu Nổi, Phường Gia Định, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
151,8m2 ( Ngang 7,9m x Dài 19m Nở Hậu 8m )
: 5
20m
: Đông
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 35 tỷ ( 230tr/m2 )
Vị trí: 176C Trường Sa, Phường Gia Định ( P1 cũ ), Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
120,1m2 ( Ngang 5m x Dài 25m )
: Hầm + 7 tầng
Tổng DTS: 690,9m2
20m
: Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 51 tỷ ( 424tr/m2 )
Vị trí: 82 Ung Văn Khiêm (đường 30m), Phường Thạnh Mỹ Tây ( P25 cũ), Quận Bình Thạnh
183,6m2 ( Ngang 5,8m × Dài 33m )
: Hầm + 7 tầng
Tổng DTS: 1280m2
30m
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 70 tỷ giảm về giá bán nhanh 57,5 tỷ ( 313tr/m2 )
Vị trí: Góc 2 mặt tiền 126 - 128 Lê Văn Duyệt, Phường Gia Định ( P. 1 cũ), Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
65,4m2 ( Ngang 6,6m x Dài 10m )
: 5
Tổng DTS: 289,8m2
20m
: Tây nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 38 tỷ ( 581tr/m2 )
Vị trí: 5 Đinh Bộ Lĩnh, Phường Bình Thạnh, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
217,4m2 ( Ngang 8m x Dài 28m )
Số tầng: Hầm, 8 tầng
20m
Tổng DTS: 1151,9m2
: Đông
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 80 tỷ ( 367tr/m2 )
Vị trí: 183C Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
282,4m2 ( Ngang 9m x Dài 35m)
Số tầng: Hầm, 7 tầng
20m
Tổng DTS: 1627,5m2
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 100 tỷ giảm về giá bán nhanh 85 tỷ ( 300tr/m2 )
Vị trí: 191C Hoàng Hoa Thám, P6, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
104,7m2 ( Ngang 4m x Dài 20m)
Số tầng: 7
20m
Tổng DTS: 519,4m2
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 24,5 tỷ ( 234tr/m2 )
Vị trí: 107 Tân Cảng, P. Thạnh Mỹ Tây ( P25 cũ), Quận Bình Thạnh
269,3m2 ( Ngang 6m x Dài 32m nở hậu 8,1m )
Kết cấu: Hầm + 7 tầng
20m
Tổng DTS: 1430,7m2
Dòng tiền cho thuê ( CF): 352tr/tháng - ROI: 4,9%
: Đông Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 96 tỷ giảm về giá bán nhanh 85 tỷ ( 315tr/m2 )
Vị trí: 567 Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh
330m2 ( Ngang 12m x Dài 28m nở hậu 14m )
: 1 Hầm + 13 tầng
Tổng DTS: Trên sổ 3122m² – thực tế ~4500m².
120m
: Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 350 tỷ (1 tỷ/m2 ) - Bao hoàn thiện
Vị trí: 48 - 50 Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
108,4m2 ( Ngang 7,7m x Dài 18m )
: 8
Tổng DTS: 484m2
Dòng tiền cho thuê ( CF): 150tr/tháng
25m
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 65 tỷ giảm về giá bán nhanh 58 tỷ ( 535tr/m2 )