Vị trí: Góc 2 mặt tiền 56 - 58 Nguyễn Văn Kỉnh & Nguyễn An, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ)
288m² ( Ngang 15,5m x Dài 20m )
: Hầm, 7 tầng
Tổng DTS: 2050m2
Dòng tiền cho thuê dự kiến ( CF): 600tr/tháng
20m
: Đông Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 315 tỷ ( 1 tỷ/m2 )
Bán toà nhà Thạnh Mỹ Lợi Q2
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền 56 - 58 Nguyễn Văn Kỉnh & Nguyễn An, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ)
- Diện tích đất CN: 288m² ( Ngang 15,5m x Dài 20m )
- Giá bán: 315 tỷ ( 1 tỷ/m2 )
- Kết cấu: Hầm, 7 tầng. Tổng DTS: 2050m2
- Dòng tiền cho thuê dự kiến ( CF): 600tr/tháng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ
- Ưu điểm nổi bật:
+ Căn góc 2 mặt tiền, dễ nhận diện thương hiệu, giá trị thương mại cao
+ Kết cấu chuẩn tòa nhà văn phòng, sẵn hợp đồng khai thác dòng tiền lớn
+ Nằm trong khu trung tâm hành chính, pháp lý rõ ràng, hạ tầng hoàn chỉnh
+ Phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác vận hành lâu dài
- Liên hệ: 0938884348
Vị trí: 46 - 48 Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - Đối diện cổng sau UBND TP Thủ Đức
200m2 ( Ngang 10m x Dài 20m )
: Hầm + 7 Tầng
20m
: Tây bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 125 tỷ ( 625tr/m2 )
Vị trí: 192 Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2
255,6m2 ( Ngang 10m x Dài 40m )
: Hầm + 8 Tầng
40m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 265 tỷ ( 1tỷ/m2 )
Vị trí: 36 Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2
189m2 ( Ngang 10,5m x Dài 18m )
: Hầm + 7 Tầng
25m
: Tây bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 140 tỷ ( 740tr/m2 )
Vị trí: Góc 2 mặt tiền 171 Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2
203,5m2 ( Ngang 10m x Dài 22m )
: 6
Tổng DTS: 554.9m2
30m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 135 tỷ ( 663tr/m2 )
Vị trí: 21 Trương Văn Bang, P. Bình Trưng, Quận 2
102,5m2 ( Ngang 5m x Dài 21m )
: Hầm, 6 tầng
Tổng DTS: 492,4m2
20m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 40 tỷ ( 390tr/m2 )
Vị trí: 163 Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2
160m2 ( Ngang 8m x Dài 20m )
: Hầm, 7 tầng
Tổng DTS: 917m2
20m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 130 tỷ ( 812tr/m2 )
Vị trí: 2 mặt tiền trước sau số 40 đường số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2
1014,6m2 ( Ngang 20m x Dài 48m nở hậu 22m ) - Thổ cư: 735,6m2
: 1
18m
Hướng: Tây nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 250 tỷ ( 240tr/m2 )
Vị trí: 92 Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Quận 2, TP.HCM
214,4m2 ( Ngang 7M × Dài 29m )
: Hầm, 7 tầng
Tổng DTS: 1003,8m2
30m
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 150 tỷ giảm về 140 tỷ ( 652tr/m2 )
Vị trí: Góc 2 mặt tiền số 311A1-A3 Phạm Văn Ngôn, Phường An Khánh, Quận 2
155,5m2 ( Ngang 10m x Dài 16m )
: Hầm + tầng
Tổng DTS: 771,6m²
20m
: Tây nam + đông nam
: Sổ hồng riêng
Gía bán: 67 tỷ giảm về 65 tỷ ( 418tr/m2 )
Vị trí: 33 Phan Bá Vành, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP.HCM
288m2 ( Ngang 16m × Dài 18m )
: Hầm, 7 tầng
Tổng DTS: 11361m2
20m
: Đông Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 145 tỷ ( 503tr/m2 )