Vị trí: 45 - 47 Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh
1424,9m2 ( Ngang 21m x Dài 68m )
: 3 hầm + 17 tầng, với 11636,2m2 sàn
30m
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 900 tỷ giảm về giá bán nhanh 800 tỷ ( 561tr/m2 )
Bán tòa nhà trung tâm tiệc cưới Quận Bình Thạnh
- Vị trí: 45 - 47 Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh
- Diện tích: 1424,9m2 ( Ngang 21m x Dài 68m )
- Giá bán 900 tỷ giảm về giá bán nhanh 800 tỷ ( 561tr/m2 )
- Kết cấu: 3 hầm + 17 tầng, với 11636,2m2 sàn
- Pháp lý: Sổ hồng riêng
- Liên hệ: 0938.884.348
Vị trí: 10 - 11M đường số 11, KDC Miếu Nổi, Phường Gia Định, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
151,8m2 ( Ngang 7,9m x Dài 19m Nở Hậu 8m )
: 5
20m
: Đông
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 35 tỷ ( 230tr/m2 )
Vị trí: 176C Trường Sa, Phường Gia Định ( P1 cũ ), Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
120,1m2 ( Ngang 5m x Dài 25m )
: Hầm + 7 tầng
Tổng DTS: 690,9m2
20m
: Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 51 tỷ ( 424tr/m2 )
Vị trí: 82 Ung Văn Khiêm (đường 30m), Phường Thạnh Mỹ Tây ( P25 cũ), Quận Bình Thạnh
183,6m2 ( Ngang 5,8m × Dài 33m )
: Hầm + 7 tầng
Tổng DTS: 1280m2
30m
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 70 tỷ giảm về giá bán nhanh 57,5 tỷ ( 313tr/m2 )
Vị trí: Góc 2 mặt tiền 126 - 128 Lê Văn Duyệt, Phường Gia Định ( P. 1 cũ), Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
65,4m2 ( Ngang 6,6m x Dài 10m )
: 5
Tổng DTS: 289,8m2
20m
: Tây nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 38 tỷ ( 581tr/m2 )
Vị trí: 5 Đinh Bộ Lĩnh, Phường Bình Thạnh, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
217,4m2 ( Ngang 8m x Dài 28m )
Số tầng: Hầm, 8 tầng
20m
Tổng DTS: 1151,9m2
: Đông
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 80 tỷ ( 367tr/m2 )
Vị trí: 183C Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
282,4m2 ( Ngang 9m x Dài 35m)
Số tầng: Hầm, 7 tầng
20m
Tổng DTS: 1627,5m2
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 100 tỷ giảm về giá bán nhanh 85 tỷ ( 300tr/m2 )
Vị trí: 191C Hoàng Hoa Thám, P6, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
104,7m2 ( Ngang 4m x Dài 20m)
Số tầng: 7
20m
Tổng DTS: 519,4m2
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 24,5 tỷ ( 234tr/m2 )
Vị trí: 107 Tân Cảng, P. Thạnh Mỹ Tây ( P25 cũ), Quận Bình Thạnh
269,3m2 ( Ngang 6m x Dài 32m nở hậu 8,1m )
Kết cấu: Hầm + 7 tầng
20m
Tổng DTS: 1430,7m2
Dòng tiền cho thuê ( CF): 352tr/tháng - ROI: 4,9%
: Đông Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 96 tỷ giảm về giá bán nhanh 85 tỷ ( 315tr/m2 )
Vị trí: 567 Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh
330m2 ( Ngang 12m x Dài 28m nở hậu 14m )
: 1 Hầm + 13 tầng
Tổng DTS: Trên sổ 3122m² – thực tế ~4500m².
120m
: Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 350 tỷ (1 tỷ/m2 ) - Bao hoàn thiện
Vị trí: 48 - 50 Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
108,4m2 ( Ngang 7,7m x Dài 18m )
: 8
Tổng DTS: 484m2
Dòng tiền cho thuê ( CF): 150tr/tháng
25m
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 65 tỷ giảm về giá bán nhanh 58 tỷ ( 535tr/m2 )