Vị trí: 11 Nguyễn Huy Tưởng, Phường 11, Quận Bình Thạnh
227,2m² (Ngang 12m x Dài 19m)
: Hầm + 7 lầu ( Thang máy,PCCC đầy đủ)
Tổng DTS: 952,5m²
20m
: Đông
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 110 tỷ
Bán Toà nhà văn phòng Quận Bình Thạnh
Vị trí: Số 11 Nguyễn Huy Tưởng, Phường 11, Quận Bình Thạnh
- Diện tích đất CN: 227,2m² (Ngang 12m x Dài 19m)
- Giá bán: 110 tỷ
- Kết Cấu: Hầm + 7 lầu ( Thang máy,PCCC đầy đủ)
- Tổng diện tích sàn: 952,5m²
- Hợp đồng thuê: 320 triệu/ tháng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng
- Liên hệ: 0938884348
Viị trí toà nhà trên GoogleMap: https://maps.app.goo.gl/jUHV7SP2mKm87Ccz5
Vị trí: 10 - 11M đường số 11, KDC Miếu Nổi, Phường Gia Định, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
151,8m2 ( Ngang 7,9m x Dài 19m Nở Hậu 8m )
: 5
20m
: Đông
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 35 tỷ ( 230tr/m2 )
Vị trí: 176C Trường Sa, Phường Gia Định ( P1 cũ ), Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
120,1m2 ( Ngang 5m x Dài 25m )
: Hầm + 7 tầng
Tổng DTS: 690,9m2
20m
: Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 51 tỷ ( 424tr/m2 )
Vị trí: 82 Ung Văn Khiêm (đường 30m), Phường Thạnh Mỹ Tây ( P25 cũ), Quận Bình Thạnh
183,6m2 ( Ngang 5,8m × Dài 33m )
: Hầm + 7 tầng
Tổng DTS: 1280m2
30m
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 70 tỷ giảm về giá bán nhanh 57,5 tỷ ( 313tr/m2 )
Vị trí: Góc 2 mặt tiền 126 - 128 Lê Văn Duyệt, Phường Gia Định ( P. 1 cũ), Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
65,4m2 ( Ngang 6,6m x Dài 10m )
: 5
Tổng DTS: 289,8m2
20m
: Tây nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 38 tỷ ( 581tr/m2 )
Vị trí: 5 Đinh Bộ Lĩnh, Phường Bình Thạnh, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
217,4m2 ( Ngang 8m x Dài 28m )
Số tầng: Hầm, 8 tầng
20m
Tổng DTS: 1151,9m2
: Đông
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 80 tỷ ( 367tr/m2 )
Vị trí: 183C Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
282,4m2 ( Ngang 9m x Dài 35m)
Số tầng: Hầm, 7 tầng
20m
Tổng DTS: 1627,5m2
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 100 tỷ giảm về giá bán nhanh 85 tỷ ( 300tr/m2 )
Vị trí: 191C Hoàng Hoa Thám, P6, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
104,7m2 ( Ngang 4m x Dài 20m)
Số tầng: 7
20m
Tổng DTS: 519,4m2
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 24,5 tỷ ( 234tr/m2 )
Vị trí: 107 Tân Cảng, P. Thạnh Mỹ Tây ( P25 cũ), Quận Bình Thạnh
269,3m2 ( Ngang 6m x Dài 32m nở hậu 8,1m )
Kết cấu: Hầm + 7 tầng
20m
Tổng DTS: 1430,7m2
Dòng tiền cho thuê ( CF): 352tr/tháng - ROI: 4,9%
: Đông Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 96 tỷ giảm về giá bán nhanh 85 tỷ ( 315tr/m2 )
Vị trí: 567 Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh
330m2 ( Ngang 12m x Dài 28m nở hậu 14m )
: 1 Hầm + 13 tầng
Tổng DTS: Trên sổ 3122m² – thực tế ~4500m².
120m
: Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 350 tỷ (1 tỷ/m2 ) - Bao hoàn thiện
Vị trí: 48 - 50 Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
108,4m2 ( Ngang 7,7m x Dài 18m )
: 8
Tổng DTS: 484m2
Dòng tiền cho thuê ( CF): 150tr/tháng
25m
: Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 65 tỷ giảm về giá bán nhanh 58 tỷ ( 535tr/m2 )