Vị trí: 425 Võ Văn Tần P. Bàn Cờ, Quận 3
127,4m2 ( Ngang 6,6m x Dài 20m nở hậu 6,8m )
: 6
Tổng DTS: 680,8m2
20m
: Tây bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 140 tỷ ( 1,1 tỷ/m2 )
Bán nhà mặt tiền Quận 3
- Vị trí: 425 Võ Văn Tần P. Bàn Cờ, Quận 3
- Diện tích CN: 127,4m2 ( Ngang 6,6m x Dài 20m nở hậu 6,8m )
- Giá bán: 140 tỷ
- Kết cấu: Trệt, 5 tầng
-HĐ thuê ( CF): 200tr/tháng(net) còn gần 5 năm
- Sổ hồng riêng, chủ nhà ko gửi ra bên ngoài
- Liên hệ: 0938.884.348
Vị trí: 11A-11B Thi Sách, Phường Sài Gòn ( P. Bến Nghé cũ), Quận 1, TP.HCM
494,1m2 ( Ngang 25m x Dài 20m )
Dòng tiền cho thuê (CF): ~100.000 USD/tháng
: Hầm + 14 tầng
Tổng DTS: 3951,3m2
20m
: Đông Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 1450 tỷ ( 2,9 tỷ/m2 )
Vị trí: 7/1 Kỳ Đồng, Phường Nhiêu Lộc ( P9 cũ ), Quận 3
251m2 ( Ngang 8,2m x Dài 31m )
: Hầm, 7 tầng
12m
: Đông bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 85 tỷ ( 338tr/m2 )
Vị trí: 22 Trương Quyền, Phường Xuân Hoà ( P6 cũ ), Quận 3
101,5m2 ( Ngang 4,5m x Dài 20m nở hậu 6,2m )
: 6
8m
: Tây
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 50 tỷ ( 492tr/m2 )
Vị trí: 236 Pasteur, P. Xuân Hoà, Quận 3
434,5m2 ( Ngang 22m x Dài 28m )
: Hầm + 4 tầng
20m
: Tây Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 450 tỷ ( 1tỷ/m2 )
Vị trí: 278 Nguyễn Đình Chiểu, P. Xuân Hoà, Quận 3
159,9m2 ( Ngang 8,2m x Dài 19,5m )
: Hầm, 9 tầng
20m
: Đông Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 180 tỷ ( 1,1 tỷ/m2 )
Vị trí: 335 - 337 - 339 Võ Văn Tần, Phường Bàn Cờ, Quận 3, TP. HCM
106,5m2 ( Ngang 9m x Dài 14,1m )
: 5
20m
: Tây bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 90 tỷ ( 845tr/m2 )
Vị trí: 389 Hai Bà Trưng, P. Xuân Hoà, Quận 3
54,5m2 ( Ngang 5m x Dài 12m )
: 6
20m
: Đông bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 45 tỷ ( 825tr/m2 )
Vị trí: 326 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bàn Cờ, Quận 3
188,5m2 ( Ngang 4,67m x Dài 32m, nở hậu 11,5m )
: Hầm, 7 tầng
30m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 110 tỷ ( 583tr/m2 )
Vị trí: 42 Ngô Thời Nhiệm, P. Xuân Hoà, Quận 3
38,8m2 ( Ngang 8m x Dài 8m )
: 4
20m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 25,5 tỷ giảm về 20 tỷ ( 515tr/m2 )
Vị trí: 19 - 19B Nguyễn Thị Diệu, P. Xuân Hoà, Quận 3
677m2 ( Ngang 21m × Dài 33,5m )
: 3 tầng
20m
: Tây Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 356 tỷ ( 525tr/m2 )