Vị trí: Dự án khu đại đô thị GS METRO CITY, Phước Kiển, Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
162m2 ( 9,5m x 17m )
: 4
12m
: Đông bắc
: Hợp đồng mua bán với chủ đầu tư
Gía bán: 17 tỷ
Bán biệt thự song lập Gs Metro City Zeitgeist Xii Nhà Bè giá sỉ
Diện tích: 162m2 ( 9,5m x 17m )
Giá bán: Liên hệ để được báo giá
Xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, áp mái, biệt thự đã hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong, thiết kế sang trọng, thiết kế hiện đại mới nhất
Vị trí đẹp mặt tiền trục đường Nguyễn Hữu Thọ cực đắc địa của khu Nam thành phố Hcm, sang Phú Mỹ Hưng tầm 5p, trung tâm Quận 1 tầm 15p, sang Trung Sơn tầm 10p
Liên hệ: 0938.884.348 ( Mạnh Địa Ốc )
Mã sp: PS3.
Vị trí: 20/4 - 4C Kỳ Đồng, P. Nhiêu Lộc ( P9 cũ ), Quận 3
441,39m2 ( Ngang 19m x Dài 24m )
: 1
10m
: Tây nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 80 tỷ
Vị trí: 221/13 Lê Văn Sỹ, P. Nhiêu Lộc ( P12 cũ ), Quận 3
244,3m² ( Ngang 14m x Dài 18m )
: 3
5m
: Tây
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 50 tỷ ( 204tr/m2 )
Vị trí: 204AB Pasteur, P. Xuân Hoà ( P. Võ Thị Sáu cũ), Quận 3
335,1m2 ( Ngang 9m x Dài 37m nở hậu 18m )
: 3
20m
: Tây Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 220 tỷ ( 656tr/m2 )
Vị trí: Góc 2 mặt tiền 204A Điện Biên Phủ, Phường Xuân Hoà ( P. Võ Thị Sáu cũ), Quận 3
237,26m2 ( Ngang 10m x Dài 24m Nở hậu 10,64m )
: 3
20m
: Đông Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 120 tỷ ( 505tr/m2 )
Vị trí: 212 - 212A Võ Thị Sáu, Phường Xuân Hoà ( P. Võ Thị Sáu cũ), Quận 3
527,58m² ( Ngang 20,5m x Dài 25m, nở hậu 21,5m)
: 2
20m
: Đông Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 300 tỷ giảm về giá bán nhanh 290 tỷ ( 549tr/m2 )
Vị trí: 450A Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3
75,3m2 ( Ngang 4,2m x Dài 19m )
: 3
20m
: Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 32,5 tỷ ( 431tr/m2 )
Vị trí: 2 mặt tiền trước sau 803 Hoàng Sa, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3
146,7m2 ( Ngang 16m x Dài 8m )
: 2
20m
: Tây bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 65 tỷ ( 443tr/m2 )
Vị trí: 225 Bis - 227 Hai Bà Trưng, Phường Xuân Hoà, Quận 3, TPHCM
677m2 ( Ngang 21m × Dài 33,5m )
: 3 tầng
20m
: Tây Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 176 tỷ ( 782tr/m2 )
Vị trí: 144 Võ Thị Sáu, P. Xuân Hoà, Quận 3
380,95m2 ( Ngang 18,02m x Dài 28m nở hậu 25m )
: 1
20m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 464 tỷ ( 1,2 tỷ/m2 )
Vị trí: Góc 3 Mặt Tiền 55 Tú Xương, P. Xuân Hoà ( P. Võ Thị Sáu cũ), Quận 3
229,5m2 ( Ngang 12m x Dài 19m )
: 3
Tổng DTS: 278,94m2
18m
: Tây Bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 220 tỷ ( 958tr/m2 )