Vị trí: C6 khu biệt thự Lan Anh, Phường An Khánh, Quận 2
372,8m2 ( Ngang 15m x Dài 24,9m )
: 3
18m
Tiện ích: Hồ bơi, gym, clubhouse, khu vui chơi, nhà hàng ven sông
: Đông Nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 220 tỷ ( 590tr/m2 )
BÁN BIỆT THỰ LAN ANH VILLAGE – KHU ĐÔ THỊ THỦ THIÊM
Vị trí đẳng cấp C6 Lan Anh
Khu biệt thự ven sông Sài Gòn, bến du thuyền lớn nhất Quận 2, biệt lập, an ninh 24/7.
- Diện tích CN: 372,8m2 ( Ngang 15m x Dài 24,9m )
- Giá bán: 220 tỷ ( 590tr/m2 )
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu.
- Tiện ích: Hồ bơi, gym, clubhouse, khu vui chơi, nhà hàng ven sông.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng
- Liên hệ: 0938.884.348
Vị trí: 145 Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2
506,8m2 ( Ngang 8m x Dài 63m nở hậu 9m )
: 1
Tổng DTS: 215,6m2
60m
: Tây
: Sổ hồng riêng
Gía bán: 185 tỷ (430tr/m2 )
Vị trí: 19 đường 53A Hà Đô, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - khu Compound kế Đảo Kim Cương
270m2 ( Ngang 15m x Dài 18m )
: Hầm, 3 tầng
Tổng DTS: 370,8m²
12m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 62 tỷ giảm về giá bán nhanh 55 tỷ ( 203tr/m2 )
Vị trí: 189C1/1 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Quận 2
749m2 ( Ngang 20m x Dài 38m )
: 3
20m
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 219 tỷ ( 209tr/m2 )
Vị trí: 189C1 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Quận 2
629m2 ( Ngang 20m x Dài 30m )
: 4
30m
Hướng: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 220 tỷ ( 349tr/m2 )
Vị trí: 146E9 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Quận 2
651m2 ( Ngang 9,7m x Dài 33,2m nở hậu 27,4m )
: 3
12m
Hướng: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 115 tỷ ( 176tr/m2 )
Vị trí: 8 Đường Số 69A, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2
319,7m² ( Ngang 18,5m x Dài 18m)
: Hầm, 4 tầng
10m
Hướng: Tây bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 135 tỷ ( 422tr/m2 )
Vị trí: Khu Compound đường số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2
635m2 ( Ngang 30m x Dài 21,5m )
: #
12m
Hướng: Tây nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 133,4 tỷ ( 210tr/m2 )
Vị trí: Mã căn A9 - khu Compound River Mark - 212 Trần Não, P. An Khánh, Quận 2
300m2 ( Ngang 15m x Dài 20m )
: Hầm, 4 tầng
12m
Hướng: Đông bắc
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 120 tỷ ( 400tr/m2)
Vị trí: 15 Trần Văn Sắc, Phường Thảo Điền, Quận 2
623m2 ( Ngang 22m x Dài 31m )
: 4 tầng
12m
Hướng: Đông
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 245 tỷ ( 393tr/m2 )
Vị trí: Góc 2 mặt tiền 1 Đường số 14 Khu B, Phường An Phú, TP. Thủ Đức
377m2 ( Ngang 18m x Dài 20m )
: Hầm + 3 Tầng
20m
: Đông nam
: Sổ hồng - Quyền sử dụng nhà và đất
Gía bán: 96 tỷ ( 254tr/m2 )